ให้คะแนนกระทู้:
  • 0 โหวต - 0 เฉลี่ย
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จะชนะ c'thun priest ยังไงหรอครับ
เพื่อนผมเล่นเด็คนี้ตลอด ชนะมันไม่ได้เลยช่วยเเนะนำหน่อยได้ไหมครับว่าเด็คไหนชนะคาธูนพรีสได้ Wink Tongue
ตอบกลับ
(19-08-2016, 06:44 PM)So Goodz เขียน: เพื่อนผมเล่นเด็คนี้ตลอด ชนะมันไม่ได้เลยช่วยเเนะนำหน่อยได้ไหมครับว่าเด็คไหนชนะคาธูนพรีสได้ Wink Tongue

ลองเล่นพวก Zoo ดูครับ แล้วต้องคิดเผื่อไว้ว่า Turn หน้าที่เค้าจะเล่น จะมีอะไรเคลียร์บอร์ดเราได้มั้ย
เพราะจุดหลักสำคัญของ Zoo คือคุมบอร์ด ถ้าคุมได้ ชนะได้ชัวร์ครับ
Heart
ตอบกลับ

ไปยังหัวข้อ:

ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม